Lớp 9/2 trường THCS Trưng Vương niên khóa 2008-2009
WELCOME TO CLASS92 FORUM
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
^^ CHÚC BẠN MỘT NGÀY VUI VẺ ^^
WELCOME TO CLASS92 FORUM
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
^^ CHÚC BẠN MỘT NGÀY VUI VẺ ^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PortalTrang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

"Bờ-lờ-vờ" của VTV,bạn thấy thế nào?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
guitarist
Cán bộ
Cán bộ
guitarist

Nam
Đến từ (Location) : nha tui
Job/hobbies : student
Tâm trạng : "Bờ-lờ-vờ" của VTV,bạn thấy thế nào? Bun10
Năng lượng : 0
Điểm thưởng : 0

"Bờ-lờ-vờ" của VTV,bạn thấy thế nào? Vide
Bài gửiTiêu đề: "Bờ-lờ-vờ" của VTV,bạn thấy thế nào?   "Bờ-lờ-vờ" của VTV,bạn thấy thế nào? Icon_minitimeMon Jul 07, 2008 4:33 pm

Tui thấy chán ông Biên Cương này lắm rồi,gió chiều nào xoay chiều ấy,đội nào đang chiếm ưu thế thì cứ điểm thành tích ào ào.
Đọc thì sai bét nhè mà cứ tưởng ta đây giọng chuẩn.
Xem trận Ý,Hà Lan mới thấy buồn cười:"hôm nay "Phan-đờ-phát" đã ko hoàn thành nhiệm vụ" hay mỗi lần cứ "Phaaan Péc-xi là như bắn sùng vào tai người ta,lại còn
:"anh có thấy Toni khác với mọi ngày ra sao ko?"_"vâng,hôm nay anh ấy để dâu"_"đúng là hôm nay anh ấy để dia mép".
Các sếp có thấy mấy trận của TBN ko?"Phết-nan-đô tô-rết","Cha-bi A-long-sô","Cha-bi".
Bọn BĐN thì còn ghê hơn nữa,Ô biến thành U hết:"rù-nán-đù"(Ronaldo),"Đè-cu"(Déco),"Mù-rí-nhù"(Mourinho)
Coi các giải quốc gia thì mình rành cả,coi ESPN hay Super Sport cũng tốt,nhưng EURO thì buộc phải nhờ BLV "ma-de-in-viet-nam" thôi vì mình đâu có rành hết mỗi đội?Quang Huy,Quang Tùng,Long Vũ chạy đâu hết rồi mà để anh Cương ị thúi vào tấu hài nhỉ?các bác nhà đài ơi,mai mốt có Ả rập Xê út chữ toàn rắn với rít thì định cho anh "Tạ ben ku"(Tạ Biên Cương) đọc thế nào?
http://poke-mega.org
Dark_phoenix
Chủ tịch
Chủ tịch
Dark_phoenix

Nữ
Đến từ (Location) : 1 nơi nào đó trên Trái Đất
Job/hobbies : Nhìu lém
Tâm trạng : "Bờ-lờ-vờ" của VTV,bạn thấy thế nào? Ngu10
Năng lượng : 34
Điểm thưởng : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: "Bờ-lờ-vờ" của VTV,bạn thấy thế nào?   "Bờ-lờ-vờ" của VTV,bạn thấy thế nào? Icon_minitimeMon Jul 07, 2008 8:38 pm

guitarist đã viết:
Tui thấy chán ông Biên Cương này lắm rồi,gió chiều nào xoay chiều ấy,đội nào đang chiếm ưu thế thì cứ điểm thành tích ào ào.
Đọc thì sai bét nhè mà cứ tưởng ta đây giọng chuẩn.
Xem trận Ý,Hà Lan mới thấy buồn cười:"hôm nay "Phan-đờ-phát" đã ko hoàn thành nhiệm vụ" hay mỗi lần cứ "Phaaan Péc-xi là như bắn sùng vào tai người ta,lại còn
:"anh có thấy Toni khác với mọi ngày ra sao ko?"_"vâng,hôm nay anh ấy để dâu"_"đúng là hôm nay anh ấy để dia mép".
Các sếp có thấy mấy trận của TBN ko?"Phết-nan-đô tô-rết","Cha-bi A-long-sô","Cha-bi".
Bọn BĐN thì còn ghê hơn nữa,Ô biến thành U hết:"rù-nán-đù"(Ronaldo),"Đè-cu"(Déco),"Mù-rí-nhù"(Mourinho)
Coi các giải quốc gia thì mình rành cả,coi ESPN hay Super Sport cũng tốt,nhưng EURO thì buộc phải nhờ BLV "ma-de-in-viet-nam" thôi vì mình đâu có rành hết mỗi đội?Quang Huy,Quang Tùng,Long Vũ chạy đâu hết rồi mà để anh Cương ị thúi vào tấu hài nhỉ?các bác nhà đài ơi,mai mốt có Ả rập Xê út chữ toàn rắn với rít thì định cho anh "Tạ ben ku"(Tạ Biên Cương) đọc thế nào?
Ờ tui thấy cái ông này đọc sai tên cầu thủ.(chẳng hạn như tên Michael Ballack mà đọc là Mai_seo)
Đề nghị đổi BLV lol!
https://class92.yoo7.com
deadghost
Dân mới
Dân mới
deadghost

Nữ
Đến từ (Location) : da nang
Job/hobbies : student
Năng lượng : 0
Điểm thưởng : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: "Bờ-lờ-vờ" của VTV,bạn thấy thế nào?   "Bờ-lờ-vờ" của VTV,bạn thấy thế nào? Icon_minitimeFri Jul 25, 2008 5:12 pm

fien wa'
may nguoi cung du co' biet ten cua may ong cau thu? doc chinh xac la sao dau ma noi ho
lam chien dzua dzua thui
(eg:christian ronaldo fai doc la /kri'stian rone'o:do/(fien am sai nhung doc ra thi dung do)
http://www.dieukyson.blogspot.com
Dark_phoenix
Chủ tịch
Chủ tịch
Dark_phoenix

Nữ
Đến từ (Location) : 1 nơi nào đó trên Trái Đất
Job/hobbies : Nhìu lém
Tâm trạng : "Bờ-lờ-vờ" của VTV,bạn thấy thế nào? Ngu10
Năng lượng : 34
Điểm thưởng : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: "Bờ-lờ-vờ" của VTV,bạn thấy thế nào?   "Bờ-lờ-vờ" của VTV,bạn thấy thế nào? Icon_minitimeFri Jul 25, 2008 7:47 pm

@deadghost: lần sau nhớ đánh có dấu nghe
https://class92.yoo7.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: "Bờ-lờ-vờ" của VTV,bạn thấy thế nào?   "Bờ-lờ-vờ" của VTV,bạn thấy thế nào? Icon_minitime

Thông điệp:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

"Bờ-lờ-vờ" của VTV,bạn thấy thế nào?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang